Author: n***x
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Nhìn bé hơn trong ảnh nhiều. Dùng điểm nên còn 42.500 giá cũng hợp lí. Bọc hàng không được chắc chắn may là không vỡ
Màu sắc: trắng

| Material | ABS |
| Closure Type | Others |
| Shapepattern | Square |
| Style | Simple |
| Occasion | Holiday |
| Features | Lightweight |
| Specification | big |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Rack |
| Surface Finishing Type | Unfinished |
| Color | White |
| Type | Cosmetics Storage |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 20 cm |
| Chiều dài | 24 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| SKU | sb2203104646185656 |
Author: n***x
Date:
Review: Nhìn bé hơn trong ảnh nhiều. Dùng điểm nên còn 42.500 giá cũng hợp lí. Bọc hàng không được chắc chắn may là không vỡ
Màu sắc: trắng
Author: v***1
Date:
Review: Bền, chất lượng tốt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***h
Date:
Review: Thật tuyệt vời
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***g
Date:
Review: Hộp xinh đựng đc nhiều đồ, gọn gàng tiện lợi
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm