Author: h***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hơi nhỏ. Ngăn kéo khá mượt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PC |
| Closure Type | No-closure |
| Shapepattern | Round |
| Style | Simple |
| Color | White |
| Chiều cao | 11.5 cm |
| Chiều dài | 26.5 cm |
| Chiều rộng | 15.5 cm |
| SKU | sc2306257979534535 |
Author: h***t
Date:
Review: Hơi nhỏ. Ngăn kéo khá mượt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***6
Date:
Review: not quality not good
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: r***8
Date:
Review: Great product i recommend it
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: N***q
Date:
Review: thanks Shein it’s beautiful ❤️
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm