Author: a***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I love it so much so yeah

| Material | Plastic |
| Color | Multicolor |
| Charger Certification | CE |
| Batteries Required | 1pc AA |
| Power Supply | None |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 2.9 cm |
| Chiều dài | 22.3 cm |
| Chiều rộng | 2.9 cm |
| SKU | sb2107202600240911 |
Author: a***6
Date:
Review: I love it so much so yeah
Author: M***G
Date:
Review: Works pretty well
Author: k***6
Date:
Review: Seems to be good quality for the price
Author: d***k
Date:
Review: 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰❤️🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm