Author: p***k
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Hộp nhỏ xinh rất đáng tiền , bằng nhựa thôi nhưng có vẻ rất cứng cáp . Mình rất ưng mẫu này 😀
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | PP |
| Closure Type | Others |
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Style | Simple |
| Occasion | Holiday |
| Features | Drawers |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Surface Finishing Type | Unfinished |
| Color | White |
| Type | Cosmetics Storage |
| Chiều cao | 12.3 cm |
| Chiều dài | 21 cm |
| Chiều rộng | 14.3 cm |
| SKU | sb2303153765012463 |
Author: p***k
Date:
Review: Hộp nhỏ xinh rất đáng tiền , bằng nhựa thôi nhưng có vẻ rất cứng cáp . Mình rất ưng mẫu này 😀
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: M***ư
Date:
Review: hộp đựng vừa ý tôi, nhỏ gọn, tôi cần điểm hãy like nhận xét này nha
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***m
Date:
Review: Nhìn hình tưởng lớn ai ngờ bé quá chỉ để được vài món nhỏ.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: v***3
Date:
Review: Dễ thương. Nên mua.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm