Author: U***5
Date:
Review: Best quality ever, I love how it looks similar in the picture.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Kiểu hình bầu dục-màu xanh
| Material | ABS |
| Pattern Type | Graphic |
| Shapepattern | Oval |
| Features | Self Cleaning |
| Ideal for | Men |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Straight Hair |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Black |
| Type | Comb Cleaning Tool |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 10-24.7 cm |
| Chiều rộng | 10-8.5 cm |
| Chiều cao | 2.6-5.3 cm |
| Đường kính | 1.8 cm |
| SKU | sb2304221294971554 |
Author: U***5
Date:
Review: Best quality ever, I love how it looks similar in the picture.
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Kiểu hình bầu dục-màu xanh
Author: T***e
Date:
Review: Cute, hy vọng xài ổn
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***y
Date:
Review: Makes my brush cleaning much easier and saves my fingers!
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: p***a
Date:
Review: Gostei muito ! E muito importante para retirar os restos dos cabelos
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Bộ làm sạch lược 2 chiếc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm