Author: k***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: SO CUTE I WISH I HAD THIS TATTOO
Màu sắc: màu đen

LX111
| Material | Polyvinyl Chloride |
| Style | Simple |
| Type | Sticker |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Valentine's Day |
| Color | Black |
| Body Part | Body Tattoo Stickers |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều dài | 6 cm |
| Chiều rộng | 10 cm |
| SKU | sb2408201450518088 |
Author: k***e
Date:
Review: SO CUTE I WISH I HAD THIS TATTOO
Màu sắc: màu đen
Author: s***y
Date:
Review: soo cute i love and stays for weeks
Màu sắc: màu đen
Author: c***e
Date:
Review: very cute & a MEGA slay!!! 10/10 very cute & a MEGA slay!!! 10/10
Màu sắc: màu đen
Author: m***7
Date:
Review: شكرا شي ان اعجبني جدا
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm