
Mới
1 miếng dán làm sạch và massage hình động vật hoạt hình
SKU: sb260515161679063408424
Price and availability
38.500₫
Đặc điểm kỹ thuật chung
36 CÁI
Hướng dẫn kích thước
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

36 CÁI
| Material | ABS |
| Batteries Included | No |
| Target Use Body Part | Whole Body |
| Color | Multicolor |
| Function | Relieve And Relax |
| Type | Massage Stick |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 17 cm |
| Chiều cao | 1.2 cm |
| SKU | sb260515161679063408424 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm