Author: Y***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: đẹp, dễ sử dụng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Festivals | New Year |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều rộng | 8 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2305223183050581 |
Author: Y***n
Date:
Review: đẹp, dễ sử dụng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***g
Date:
Review: Cuteee, love it sm hihi
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: M***n
Date:
Review: dễ dùng, dễ sử dụng, có các kích thước khác nhau, độ bám chắc nhiều hình đa dạng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: q***4
Date:
Review: Dính chắc chắn
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm