Author: n***i
Date:
Review: Sản phẩm dễ sử dụng, dễ dàng đính lên mặt, bám dính tốt, tôi rất hài lòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ

| Material | ABS |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Y2K |
| Festivals | Easter |
| Color | Multicolor |
| Type | Face Glitter & Gems |
| Body Part | Face Rhinestones |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 14 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều dài | 10 cm |
| SKU | sb2310271887719470 |
Brand Name: STARTTOOS
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/STARTTOOS-sc-0142852609.html
Quality: 2355820 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: n***i
Date:
Review: Sản phẩm dễ sử dụng, dễ dàng đính lên mặt, bám dính tốt, tôi rất hài lòng
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: l***0
Date:
Review: Phụ kiện lung linh mình rất thích
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: v***t
Date:
Review: Nhìn ok mình chưa dùng
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: e***j
Date:
Review: the quality is nice, i love how sparkly it is (ps. photos not mine) these are just examples of how effective this prodyuc is.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm