Author: h***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Mẫu như hình đẹp chất lượng
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Silicone |
| Power Supply | None |
| Pattern Type | Colorblock |
| Color | Clear |
| Chiều dài | 10 cm |
| Chiều rộng | 2.2 cm |
| Chiều cao | 0.3 cm |
| SKU | sbhfcare03200311773 |
Author: h***6
Date:
Review: Mẫu như hình đẹp chất lượng
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: n***r
Date:
Review: tốt, rất êm chân
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: b***3
Date:
Review: Babyyyyy bayyy
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***n
Date:
Review: Êm chân.
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm