Author: j***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Rồi cái hộp này tui ko có chụp nên đưa hình này lên đỡ vậy
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ

| Material | PP |
| Closure Type | Buckle |
| Pattern Type | Geometric |
| Shapepattern | Oblong |
| Style | Simple |
| Features | Lightweight |
| Way of Placement | Desktop |
| Storage Form | Storage Box |
| Surface Finishing Type | Unfinished |
| Color | Purple |
| Type | Nail Art Tool Storage |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 17.3 cm |
| Chiều dài | 2.3 cm |
| Chiều rộng | 9.8 cm |
| SKU | sb2206306969922679 |
Author: j***a
Date:
Review: Rồi cái hộp này tui ko có chụp nên đưa hình này lên đỡ vậy
Màu sắc: Màu tím
Kích thước: Một cỡ
Author: N***l
Date:
Review: ممتاز للسفر والاكسسوار مرتب
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: c***y
Date:
Review: maganda sya 👍👍👍👍👍
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Author: M***a
Date:
Review: They're gonna be great storage for all my jewelry.
Màu sắc: Trong sáng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm