Author: s***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: สวย ดูธรรมชาติมากค่ะ
Màu sắc: Tóc vàng ombre
14 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Ombre |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 182.5 g |
| Chiều dài | 35.6 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb260318142067908392630 |
Author: s***t
Date:
Review: สวย ดูธรรมชาติมากค่ะ
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: t***s
Date:
Review: Exactly as described
Màu sắc: Ombre
Author: b***6
Date:
Review: สวยค่ะ
Màu sắc: Ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm