Author: a***5
Rating: 2/5 ★★☆☆☆
Date:
Review: Vvvvvvvvvvvvvvvvv
Màu sắc: Màu nâu highlight
16 inch
13*5*1
| Composition | 100% Polyester |
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | HD Lace Wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown Highlight |
| Type | T-Part Lace Wigs |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Medium Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Water Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Lace Area | 13*5*1 |
| Trọng lượng tịnh | 240 g |
| Chiều dài | 40.7 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260314144486515334757 |
Author: a***5
Date:
Review: Vvvvvvvvvvvvvvvvv
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm