Author: d***8
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Excelente calidad de productos
Màu sắc: Nhiều màu

12 CÁI
| Ingredients Attributes | Waterproof |
| Color | Multicolor |
| Benefits | Smudge Proof |
| Finish | Matte |
| Texture | Pencil |
| Type | Eyeliner Gel Pen |
| Đường kính | 1 cm |
| Chiều cao | 10.3 cm |
| Chiều dài | 12.5 cm |
| Kích thước gói | 12.5 cm |
| Chiều rộng | 10.3 cm |
| SKU | sb260421111832692742887 |
Author: d***8
Date:
Review: Excelente calidad de productos
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***r
Date:
Review: Si vienen las 12 piezas
Màu sắc: Nhiều màu
Author: i***1
Date:
Review: Super bellos tonos cremoso y duradero me encantaron
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm