Author: r***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good quality, worth the price , satisfied
Màu sắc: trắng
Kích thước: 12 inch
Từ
trắng
20 inch
12 inch
| Material | Aluminum Alloy |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Style Type | A |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Single Row Led Bar |
| Voltage | 12V |
| Power | 65W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000~8000LM |
| SKU | sq260123180428409232561 |
Author: r***h
Date:
Review: Good quality, worth the price , satisfied
Màu sắc: trắng
Kích thước: 12 inch
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm