Author: m***u
Rating: 1/5 ★☆☆☆☆
Date:
Review: me enviaron otra peluca completamente distinta a la de la foto
Màu sắc: Màu nâu highlight

12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Blonde Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Small to Medium Curls |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 180 g |
| Chiều dài | 31 cm |
| Đầu | 52-58 cm |
| SKU | sb260331144109283398748 |
Author: m***u
Date:
Review: me enviaron otra peluca completamente distinta a la de la foto
Màu sắc: Màu nâu highlight
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm