Author: t***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Love this wig. Very comfortable to wear.
Màu sắc: Màu hồng ombre
12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Pink Ombre |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Bob Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 135 g |
| Chiều dài | 33 cm |
| Đầu | 57 cm |
| SKU | sb2412042855245335 |
Author: t***0
Date:
Review: Love this wig. Very comfortable to wear.
Màu sắc: Màu hồng ombre
Author: v***2
Date:
Review: حلووووووو اوووووي خامه ممتازه
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: b***e
Date:
Review: 思ったより白かった! けど可愛い
Màu sắc: Tóc vàng ombre
Author: 1***3
Date:
Review: ♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️♥️
Màu sắc: Màu xanh ombre
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm