Author: m***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو نفس السبا
Màu sắc: Màu vàng
không phát quang
| Material | Polyester |
| Batteries Included | No |
| Color | Yellow |
| Type | EarPick |
| Power Supply | None |
| Chiều dài | 1 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| Chiều cao | 23 cm |
| SKU | sh25012076679745374 |
Author: m***t
Date:
Review: حلو نفس السبا
Màu sắc: Màu vàng
Author: w***s
Date:
Review: Good ear candles and good quality same as the pic
Màu sắc: Màu vàng
Author: c***2
Date:
Review: Works good, functional, easy to use, good quality, will order again
Màu sắc: Màu vàng
Author: r***7
Date:
Review: ممتازه وتريّح الاذن من الهوا 👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻👌🏻❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Màu vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm