Author: 8***5
Rating: 3/5 ★★★☆☆
Date:
Review: Quá dỡ cho 1 sản phẩm.. không đúng quảng cáo..
Kích thước: 31mm

| Material | ABS |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Size | 36mm |
| Lumens | 2000LM |
| Voltage | 12V |
| Color Temperature | 6000K |
| Type | Bulbs(LED) |
| Power | Others |
| Batteries Included | No |
| SKU | sq2406207253211172 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://www.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 1456458 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 8***5
Date:
Review: Quá dỡ cho 1 sản phẩm.. không đúng quảng cáo..
Kích thước: 31mm
Author: N***y
Date:
Review: Thank you shein!!!!!! I love it 🤍🤍🤍🤍🤍🤍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Kích thước: 31mm
Author: b***s
Date:
Review: Absolutely bright, exactly what I wanted!
Kích thước: 31mm
Author: j***t
Date:
Review: These look really great
Kích thước: 31mm
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm