Author: s***h
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ججججيد جدا
Kích thước: 10 chiếc

10 chiếc
| Material | ABS |
| General Specification | Herbal Care Patches |
| Target Use Body Part | Butt |
| Type | Acupuncture Point Map |
| Chiều dài | 4.5 cm |
| Chiều rộng | 4.5 cm |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| SKU | sb260115232556516682828 |
Brand Name: south moon
Quality: 4867651 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: s***h
Date:
Review: ججججيد جدا
Kích thước: 10 chiếc
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm