Author: r***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Exactly as pic, even brighter than the photo, can’t wait to use it 🫶🏻
Màu sắc: màu đen
Bướm 1
| Material | Zinc Alloy |
| Pattern Type | Blingbling |
| Season | Fall |
| Style | Simple |
| Occasion | Party |
| Festivals | Other |
| Color | Gold |
| Type | 3D Decoration |
| Chiều cao | 0.7 cm |
| Chiều dài | 3 cm |
| Chiều rộng | 4.5 cm |
| SKU | sb2212019292400829 |
Author: r***t
Date:
Review: Exactly as pic, even brighter than the photo, can’t wait to use it 🫶🏻
Màu sắc: màu đen
Author: r***t
Date:
Review: Exactly as pic, even brighter than the photo, can’t wait to use it 🫶🏻
Màu sắc: Nhiều màu
Author: t***1
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍🥰😘😋
Màu sắc: Nhiều màu
Author: t***1
Date:
Review: 😍😍😍😍😍😍😍😍😍😚😚
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm