
Công cụ móng tay
SKU: sb2310201921613384
Price and availability
42.000₫
Hình dáng móng tay
Hình dạng khác
Hướng dẫn kích thước
Xin lỗi, sản phẩm này đã được bán hết.
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

Hình dạng khác
| Material | ABS |
| Color | Beige |
| Length | Long |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Coffin |
| Type | Bare Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | New Year |
| Chiều cao | 0.1 cm |
| Chiều dài | 3.14 cm |
| Chiều rộng | 0.08 cm |
| SKU | sb2310201921613384 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm