Author: t***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: xinh lắm lunn thấy chất giấy khá ok
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ

| Material | Paper |
| Type | Blotting Paper |
| Color | Blue |
| Batteries Included | No |
| Chiều rộng | 6.8 cm |
| Chiều dài | 9.5 cm |
| Chiều cao | 1 cm |
| SKU | sb2204199546149591 |
Author: t***6
Date:
Review: xinh lắm lunn thấy chất giấy khá ok
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: n***3
Date:
Review: đẹpppppppp
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: d***0
Date:
Review: wow it absorbs the oil
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***5
Date:
Review: its absorb my extra oil in my face. nice shien
Màu sắc: Màu xanh lam
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm