Author: U***5
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Good quality and very easy to use, I like it.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ

| Material | Non-woven Fabric |
| Composition | 100% Viscose |
| Color | White |
| Type | Face Mask Sheet |
| Chiều cao | 0.01 cm |
| Chiều dài | 8.4 cm |
| Chiều rộng | 3.2 cm |
| SKU | sb2312067159994894 |
Author: U***5
Date:
Review: Good quality and very easy to use, I like it.
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: 8***6
Date:
Review: Hy vọng là sản phẩm theo mong muốn
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: g***g
Date:
Review: Không biết cách dùng
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: t***9
Date:
Review: sản phẩm để tự làm mặt nạ ở nhà bằng các loại nước ép cho sáng da mắt
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm