Author: S***t
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I dont know about these
Màu sắc: màu đen
màu đen
D4S
D3S
D2S
D1S
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Power Supply | Car Charger |
| Features | Easy Assembly |
| Lamp Life | >50000Hrs |
| Style Type | 6000K |
| Light Source | Xenon Lights |
| Type | Bulbs(Xenon) |
| Voltage | 12V |
| Power | 45W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260406165628839422205 |
Author: S***t
Date:
Review: I dont know about these
Màu sắc: màu đen
Author: a***y
Date:
Review: ان شاء الله انها نفس الطلب الان راح اجربها وعطيكم خبر
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm