
Mới
1 Bộ lược chải tóc răng thô và răng mịn tương phản
SKU: sb260519172821779327885
Price and availability
54.000₫
Tìm hiểu thêm
An ninh mua sắm
Thanh toán an toàn
Bảo vệ quyền riêng tư

| Material | PS |
| Pattern Type | Colorblock |
| Shapepattern | Square |
| Features | Double Side |
| Ideal for | Unisex |
| Handle Material | Plastic |
| Hair Type | Normal |
| Bristle Material | Plastic |
| Color | Multicolor |
| Type | Wide Tooth Comb |
| Specification | Sets |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 20.5 cm |
| Chiều rộng | 4.5 cm |
| Độ dày | 2.4 cm |
| SKU | sb260519172821779327885 |
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm