Author: h***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: ok á nhưng mà rụng hơi nhiều và ko đc tặng kem wig cap
Màu sắc: Nâu đen
26 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Gold |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 264 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2304265811861481 |
Author: h***3
Date:
Review: ok á nhưng mà rụng hơi nhiều và ko đc tặng kem wig cap
Màu sắc: Nâu đen
Author: n***2
Date:
Review: Đẹp, mượtttttt
Màu sắc: Vàng
Author: t***1
Date:
Review: 👍
Màu sắc: Vàng
Author: T***y
Date:
Review: Value for money: quá là ok nhé , cả nhà nên mua ạ Comfortable to wear: oki nên mua xinh đẹp lắm cả nhà ơi
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm