Author: b***e
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: めちゃいい色!!!最高
Màu sắc: Xám


12 Inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Grey |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Short Wigs |
| Theme | Party |
| Curl | Straight Hair |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 160 g |
| Chiều dài | 32 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2411256599099019 |
Author: b***e
Date:
Review: めちゃいい色!!!最高
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm