Author: n***6
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Value for money: siu ổn, mái hơi lỏ tí
Màu sắc: Nhiều màu

24 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Multicolor |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 270 g |
| Chiều dài | 63 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2209291637147417 |
Author: n***6
Date:
Review: Value for money: siu ổn, mái hơi lỏ tí
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***u
Date:
Review: Chất tóc mềm ok.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: n***6
Date:
Review: Mỏng, nếp cắt kh đẹp bằng năm trước, chắc do đổi xưởng, kiến nghị nên về lại chất tóc cũ chứ như này chán!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: b***i
Date:
Review: super gandaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm