Author: 8***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Easy to wear: cuhxhũngddc Comfortable to wear: depẹendinh
Màu sắc: Vàng


28 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Gold |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 275 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2307124142717735 |
Author: 8***7
Date:
Review: Easy to wear: cuhxhũngddc Comfortable to wear: depẹendinh
Màu sắc: Vàng
Author: s***i
Date:
Review: Giao hàng nhanh chóng, chính xác. Đóng gói cẩn thận, gọn gàng, số lượng đầy đủ.
Màu sắc: Vàng
Author: j***9
Date:
Review: Love Love Love the hair
Màu sắc: Vàng
Author: t***3
Date:
Review: Hair volume is perfect, not too much
Màu sắc: Vàng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm