Author: r***j
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: I love the quality super nice
Màu sắc: Màu Tím


24 inch
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Not Heat Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Elastic Mesh Cap |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Y2K |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 235 g |
| Chiều dài | 60 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2401278557770870 |
Author: r***j
Date:
Review: I love the quality super nice
Màu sắc: Màu Tím
Author: w***a
Date:
Review: Perfect color and size.
Màu sắc: màu nâu
Author: g***8
Date:
Review: My favorite wig.. love it ❤️❤️❤️
Màu sắc: màu nâu
Author: n***y
Date:
Review: très belle perruque cheveux soyeux
Màu sắc: Màu Tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm