Author: s***0
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 旦那に頼まれました。リピです
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
màu đen
Một cỡ
| Material | Aluminum Alloy |
| Color Temperature | 6000K |
| Light Source | LED Lights |
| Features | Adjustable |
| Power Supply | Car Charger |
| Style Type | A Pair Of LED Spotlights + Base Bracket |
| Water Resistance Level | Waterproof |
| Batteries Included | No |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 25W |
| Lumens | 6000LM |
| SKU | sq260403171932880045060 |
Author: s***0
Date:
Review: 旦那に頼まれました。リピです
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm