Author: l***5
Date:
Review: Okokokokokokokoko
Màu sắc: 2 đèn đỏ 1156
Kích thước: Một cỡ
1156 ánh sáng trắng
1156 đèn vàng
1156 đèn đỏ
1157 ánh sáng trắng
1157 đèn vàng
1157 đèn đỏ
2 đèn vàng 1157
2 đèn vàng 1156
2 cái-1157 đèn đỏ
2 đèn đỏ 1156
2 chiếc-1156 đèn trắng
2 chiếc-1157 đèn trắng
| Material | PVC Leather |
| Light Source | LED Lights |
| Power Supply | Car Charger |
| Lamp Life | 50000Hrs |
| Batteries Included | No |
| Features | Waterproof |
| Size | one-size |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 18W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000LM |
| SKU | sq2407060190476382 |
Author: l***5
Date:
Review: Okokokokokokokoko
Màu sắc: 2 đèn đỏ 1156
Kích thước: Một cỡ
Author: h***1
Date:
Review: بجننن نفس الصورة .. حطولي لايك
Màu sắc: 1156 đèn vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***5
Date:
Review: Works great and nice quality
Màu sắc: 1157 đèn vàng
Kích thước: Một cỡ
Author: s***i
Date:
Review: منتج رائع للاستخدام المنزلي واليومي
Màu sắc: 1156 đèn vàng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm