Author: d***5
Date:
Review: this is really good to clean the brushes.
Màu sắc: Nhiều màu

hồng
| Material | Silicone |
| Color | Multicolor |
| Type | Makeup Brush Drying Tool |
| Benefits | Recycling |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều dài | 8.5 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| SKU | sb25011749219029956 |
Author: d***5
Date:
Review: this is really good to clean the brushes.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: s***2
Date:
Review: it serves its purpose
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***e
Date:
Review: جميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي انجميل جدا كالعاده شكر شي ان
Màu sắc: Nhiều màu
Author: N***i
Date:
Review: جيده وترحمني من اهدار المناديل وانا انضف الفرش وقت الاستخدام توى مبتداء بالمكياج وعجبتني والناحيه الثانيه عشان افرك فيها الفرش لنا اغسلها
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm